| Màu | Cam / Đỏ / vàng / xám / vv |
|---|---|
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Cung cấp điện | AC220 / AC110 |
| Chứng nhận | CE ISO SGS |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Trọng lượng tủ | 55kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Suất | 300W |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| ứng dụng | Bãi đỗ xe, cổng thu phí |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8mete |
| Vật liệu nhà ở | Sắt |
|---|---|
| Tốc độ của động cơ | 1 giây, 1,8 giây, 3 giây, 6 giây |
| Max bùng nổ chiều dài | 6m |
| Màu chuẩn | trái cam |
| Gói tiêu chuẩn | Trọn gói thùng carton |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Chống va chạm | Có |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Xe máy | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 3 ~ 5s điều chỉnh |
| Quyền lực |