| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Color | Optional |
|---|---|
| Speed | 1s, 3s,6s |
| Max Boom Length | 8m |
| Life Span | 5 Million times |
| Force | Heavy Duty |
| Trọn gói | Hộp hộp hoặc hộp gỗ |
|---|---|
| Chiều dài lót | 6m |
| Mùa xuân | Cân bằng mùa xuân |
| Tốc độ | 3 giây, 6 giây |
| động cơ | Động cơ AC |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | rào cản thổi |
| Nguồn điện | 50/60HZ,AC 220±10% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu cánh tay | Hợp kim nhôm |
| Màu nhà ở | Không bắt buộc |
|---|---|
| Kích thước nhà ở | 405 * 1050 * 335mm |
| Container 20ft | 100SET |
| Kiểu cánh tay | Cánh tay tròn, cánh tay đòn, cánh tay hàng rào, cánh tay bát giác, v.v. |
| chi tiết đóng gói | Gói carton |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Vật liệu nhà ở | Sắt |
|---|---|
| Tốc độ của động cơ | 1 giây, 1,8 giây, 3 giây, 6 giây |
| Max bùng nổ chiều dài | 6m |
| Màu chuẩn | trái cam |
| Gói tiêu chuẩn | Trọn gói thùng carton |
| Vật chất | Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR |
|---|---|
| Màu sắc | Cam vàng |
| tên sản phẩm | Boom Barrier |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |