| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Tốc độ quá cảnh | Tốc độ quá cảnh |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cổng quay cao đầy đủ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểu | Tự động đầy đủ |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Vôn | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| Chiều dài cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |
| Vật liệu cổng | NHỰA PVC |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Khối lượng tịnh | 140kg |
| Tốc độ nhanh | 1 giây |
| Chiều rộng tối đa của Passage | 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Điện áp | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| Chiều dài của cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Điện áp | 220V ± 10%, 110V ± 10%, 50 / 60Hz |
| Chiều dài của cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500MM - 900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Bảo vệ lớp | IP32 |