| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500~900mm |
| vật liệu động cơ | hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Protection Grade | IP 32 |
|---|---|
| Delivery time | 7 workiing days |
| opening time | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Công suất định mức | 50W |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Động lực của cực | 3kg |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Chiều dài của cực | 490mm |
|---|---|
| động lực | 3kg |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Length of Pole | 490mm |
|---|---|
| Driving Force of Pole | 3KG |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Motor | DC Motor |
|---|---|
| Rated Power | 50W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Frequency | 50/60HZ |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |