| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | DC24V |
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Màu sắc | bạc kim loại |
| Inox 304 | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | ≤90%, không ngưng tụ |
| Bảo vệ lớp | Ip 32 |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Kích thước của nhà ở | 1235 × 280 × 1000 |
|---|---|
| Chiều dài của cực | 490mm |
| Khối lượng tịnh | 70kg |
| Chịu tải tối đa của cực | 80kg |
| Động lực của cực | 3kg |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Protection Grade | IP32 |
| Loại quay vòng | Chiều cao đầy đủ |
|---|---|
| Đường đơn | Có |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm OEM | Có |
| Hệ thống kiểm soát truy cập | Sẵn có |
| Speed | 0.5S |
|---|---|
| Gate Type | Transparent |
| Install Photocell | Yes |
| Customized | Optional |
| Closing/opening time | Adjustable |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 với chế biến đặc biệt |
|---|---|
| Chất liệu của cửa xoay | Thủy tinh |
| Kích thước của nhà ở | 1500 * 120 * 1009mm |
| Kích thước của cơ chế | Φ 108 * 450mm |
| Chiều rộng của đoạn văn | 500 ~ 900mm |