| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
|---|---|
| Tốc độ nhanh | Có |
| Chế độ kết hợp | Có |
| Cổng an toàn | Có |
| Nhà ở xong | Sơn tĩnh điện |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| công suất động cơ | 50W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| Chống va chạm | Đúng |
| chống véo | Đúng |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và có thể va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Màu sắc | trái cam |
|---|---|
| Đơn xin | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ℃ -75 ℃ |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |