| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Bảo vệ lớp | IP 32 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc |
| thời gian mở cửa | 1 giây |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 với chế biến đặc biệt |
|---|---|
| Chất liệu của cửa xoay | Thủy tinh |
| Kích thước của nhà ở | 1500 * 120 * 1009mm |
| Kích thước của cơ chế | Φ 108 * 450mm |
| Chiều rộng của đoạn văn | 500mm |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | DC24V |
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Màu sắc | bạc kim loại |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | Đỏ và xanh |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |