| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Cabinet Material | 304 stainles Steel |
|---|---|
| Wing Type | Arylic |
| Lane Wideth | 600mm |
| Wing Wideth | 300mm |
| Package | Wooden |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | hai chiều |
| Vôn | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Tốc độ vận chuyển | 25 ~ 32 người / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1, 000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |