| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Ngõ rộng | 600mm |
|---|---|
| Chất liệu cánh | PVC |
| Xe máy | PCB |
| Lớp bảo vệ | IP32 |
| Pin cần thiết | Đúng |
| Chiều rộng làn đường | 900mm |
|---|---|
| Chất liệu cánh | NHỰA PVC |
| Xe máy | DC 24V |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Cần pin | Có |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Chịu tải tối đa của cực | 80kg |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | hai chiều |
| Vôn | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1, 000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| chiều dài cánh tay | 490mm |
| Tải trọng tối đa của cột | 80kg |
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |