| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
|---|---|
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Loại động cơ | Chải DC24V |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thiết lập lại thời gian | 3 giây |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Bảo vệ lớp | IP 32 |
| Chạy TIme | 1 giây |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | thùng / gỗ |
| Vôn | 220v / 110v |
|---|---|
| Xe máy | Động cơ AC |
| Tốc độ | 3 giây, 6 giây |
| Nhà ở | Đúc hợp kim nhôm |
| Quyền lực | 120W |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Chứng nhận | CE,ISO,SGS |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Housing Thick | 2mm |
|---|---|
| Housing Material | Stainless steel |
| Two Duble Routeway | Yes |
| Full Automatic | Yes |
| Wooden Package | Yes |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | Động cơ brush trực tiếp 24V |
| Tốc độ dòng chảy | 30-40 người / phút |
| Lần đầu tiên bật nguồn để phục hồi hoàn toàn | 3 giây |