| Hình dạng | Kiểu cầu |
|---|---|
| Vôn | 220v / 110v |
| Công suất định mức | 36W |
| tần số | 50Hz / 60Hz |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Công suất định mức | 36W |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| tần số | 50 / 60Hz |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tốc độ vượt qua | 40 người / phút |
| Giao diện | RS485 |
| Vượt qua | Đường chuyền hai chiều |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Giao diện | RS485 |
| Vượt qua | Đường chuyền hai chiều |
| ODM / OEM | Đã được chấp nhận |
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng | an ninh, tự động |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng | an ninh, tự động |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng | an ninh, tự động |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng | an ninh, tự động |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng | an ninh, tự động |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| Tính thường xuyên | 50/60hz |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| động cơ lái xe | động cơ dc |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Động lực của cực | 3kg |