| Vật liệu của nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| chiều dài của cực | 490mm |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Packaging Details | wooden case |
| chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Loại nhà ở | kiểu dọc |
| điện áp | 220V/110V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5 working days |
| chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Loại nhà ở | kiểu dọc |
| điện áp | 220V/110V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5 working days |
| chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Loại nhà ở | kiểu dọc |
| điện áp | 220V/110V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5 working days |
| chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Loại nhà ở | kiểu cầu |
| điện áp | 220V/110V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5 working days |
| chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Loại nhà ở | kiểu cầu |
| điện áp | 220V/110V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5 working days |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| Trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | 5 working days |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| Trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | 5 working days |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Chứng nhận | CE,ISO,SGS |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |