| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | Động cơ chổi than trực tiếp 12V |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| Packaging Details | wooden package |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000 pair per month |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | bảo mật tốc độ nhanh |
| Nguồn cấp | AC220V / 110v |
| Kiểu | lõi đơn & lõi kép |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Chứng nhận | CE,ISO,SGS |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Chứng nhận | CE,ISO,SGS |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500MM - 900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| max lane width | 1200mm |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 1500pair/month |