| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | 12V động cơ bàn chải trực tiếp hiện tại |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| Tên | Tripod Turnstile |
|---|---|
| Tripod Turnstile | Động cơ DC |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| động lực | 3kg |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Vôn | 110v / 220v |
|---|---|
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | cửa quay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
|---|---|
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Tên sản phẩm | Cửa quay |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 25 ~ 32 người / phút |
| Công suất định mức | 50W |
| Vôn | 110v / 220v |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | cửa quay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước nhà ở | 1235 * 280 * 1000mm |