| Opening & Closing Speed | 0.2~1 seconds adjustable |
|---|---|
| Power Supply | AC220V±10%, AC110V±10% |
| Material Of Cabinet | Aluminum Alloy |
| Trumpet | Optional |
| Wing Material | Acrylic or tempered glass |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Feature | Safety |
| Optional Control | Yes |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vôn | 110V 220V |
|---|---|
| động cơ | Động cơ AC |
| Quyền lực | 120w |
| lớp bảo vệ | IP55 |
| loại bùng nổ | thẳng |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |