| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Ga tàu điện ngầm |
| Môi trường làm việc | Trong nhà, ngoài trời (có lều che) |
| Tốc độ dòng chảy | 30 ~ 40 / phút |
| Động cơ lái xe | DC12V |
| Vật liệu động cơ | Đúc nhôm hợp kim |
|---|---|
| Lựa chọn Boom | Straight Boom |
| Tính năng Cao cấp | An toàn |
| Điều khiển tùy chọn | Có |
| Thời gian hoạt động | 1 giây, 1,8 giây, 3 giây, 6 giây |
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen và đỏ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và có thể va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Arm Length | 500~900mm |
|---|---|
| Motor Type | Brush DC24V |
| Protection Grade | IP32 |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Housing material | Stainless Steel 304 |