| Driving Force | 3KG |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Rated Power | 36W |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Đơn xin | bãi đậu xe |
| Tốc độ, vận tốc | Tốc độ 1-2 giây / 3-5 giây có thể điều chỉnh |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe / cổng thu phí / đường cao tốc |
| loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Tốc độ, vận tốc | Tốc độ 1-2 giây / 3-5 giây có thể điều chỉnh |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe / cổng thu phí / đường cao tốc |
| Vật tư | thép và nhôm |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Driving Motor | Brushless DC Motor |
| Rated Power | 36W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Hoàn thiện sang trọng chân tóc | Đúng |
|---|---|
| Ắc quy | Không |
| Sản phẩm mới | Đúng |
| Rộng làn đường tối đa | 600mm |
| Nhà ở dày | Hơn 1,5mm |
| Màu nhà ở | Vàng, Sliver, Onyx đen, Vàng đậm, Jacinth |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Không bắt buộc |
| Boom tùy chọn | Cần hình bát giác lớn, bùng nổ xoay, bùng nổ hàng rào, bùng nổ hình vuông, bùng nổ ghi âm |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng lặp, Tế bào quang hồng ngoại, Bộ ngắt mạch, Hỗ trợ cánh tay có thể cố định, Sóng báo chí |
| Động cơ | Động cơ biến tần |