| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Mô hình | WJCB02H |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Bảo vệ lớp học | IP54 |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | trái cam |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | lõi đơn & lõi đôi |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm đúc hợp kim |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ chuyển tuyến | 25 ~ 32 người / phút |
| Suất | 002 |
| tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm đúc hợp kim |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Tốc độ chuyển tuyến | 25 ~ 32 người / phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất định mức | 36W |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC không chổi than |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng | Kiểu cầu |
| Vôn | 220v / 110v |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng đi | Hướng đôi |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
|---|---|
| Relative Humidity | ≤95% |
| Working Temperature | -40°C~55°C |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Driving Motor | DC Motor |