| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường | 600mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường | 600mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường | 600mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường | 600mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |