| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều rộng đường | 500mm ~ 900mm |
| Loại động cơ | DC24V; Chải |
| Điện áp | AV220 / AC110V |
| Tốc độ dòng chảy | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Điện áp | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| Chiều dài của cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 210/304 |
|---|---|
| Độ dày của nhà ở | 2.0mm |
| Kích thước nhà ở (L * W * H mm) | 2800 * 1813 * 2400 |
| Chiều dài của cực | 610mm |
| Khối lượng tịnh | 500kg |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Điện áp | 220V ± 10%, 110V ± 10%, 50 / 60Hz |
| Chiều dài của cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| chiều rộng nắp kéo dài | 275mm |
|---|---|
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| điện áp động cơ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| chiều rộng nắp kéo dài | 275mm |
|---|---|
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| điện áp động cơ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| max lane width | 900mm |