| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Vôn | 110V / 220V |
| Bưu kiện | bằng gỗ |
| Chiều dài của cực | 490mm |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1, 000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Length of Pole | 490mm |
|---|---|
| Relative Humidity | ≤95% |
| Driving Force | 3KG |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Rated Power | 36W |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | tốc độ nhanh an ninh |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| Chiều dài cánh tay | 300mm |
|---|---|
| Ngõ rộng | 600mm |
| Chất liệu cánh | NHỰA PVC |
| Xe máy | DC12V |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | hai chiều |
| Vôn | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |