| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
|---|---|
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| góc mở | 90° |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| Chức năng | Chống véo hồng ngoại |
|---|---|
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| công suất động cơ | 50W |
| tuổi thọ | 3 triệu lần |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
| Vật chất | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Nhận dạng khuôn mặt |
| Kích thước | 7 inch |
| Môi trường làm việc | trong nhà / ngoài trời có mái che mưa |
| Đăng kí | Kiểm soát truy cập |
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| Chống va chạm | Vâng. |
| chống bám đuôi | Vâng. |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| Tốc độ | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |