| Chiều dài của cực | 490mm |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| động lực | 3kg |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50HZ/60HZ |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Tốc độ vận chuyển | 25 ~ 32 người / phút |
| Công suất định mức | 50W |
| Động cơ lái xe | Chổi than động cơ DC |
| Hình dạng | Loại cầu |
|---|---|
| Vôn | 220V / 110V |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng chuyển dữ liệu | Hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| Công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tốc độ chạy | Điều chỉnh 2-6S |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay rào cản | 3-6 mét |
| Độ ẩm tương đối | 30%~80%, Không ngưng tụ |
| Điện áp đầu vào bộ điều khiển | DC24V±10%, 15A |
| Nhiệt độ làm việc (động cơ) | -35℃~ + 80℃ |
| Điện áp đầu vào nguồn điện | AC110±10%, Hoặc AC220V±10% |
|---|---|
| MTBF | 5.000.000 lần |
| vật liệu cánh tay | hợp kim nhôm |
| Điện áp đầu vào bộ điều khiển | DC24V±10%, 15A |
| Tốc độ chạy | Điều chỉnh 2-6S |