| Nguồn cấp | Động cơ DC |
|---|---|
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Tên | Tripod Turnstile |
| Công suất định mức | 36W |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn cấp | AC220V |
| Giao tiếp | RS485 |
| Màu sắc | màu bạc |
| Tên | Cửa quay chân máy bán tự động |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kiểu | lõi đơn hoặc lõi kép |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Bưu kiện | bằng gỗ |
| Công suất định mức | 36W |
| Vôn | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |