| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Thanh toán | T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Tên | Cửa quay ba chân |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Chiều dài của cực | Chiều dài của cực |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn) |
| Cung cấp điện | Động cơ DC |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Tên | Khay quay chân vị dọc |
| Suất | 266 |
| Tần số | 50 / 60Hz |
| dấu chấm | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Giao tiếp | RS485 |
| Tên | Cửa quay ba chân |
| tuổi thọ | 3 triệu lần |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| góc mở | 90° |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
| Đánh giá IP | IP54 |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Turnstile chiều cao đầy đủ |
| Nguồn cấp | AC220V / 110v |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc |
| Name | Tripod turnstile |
|---|---|
| Driving Motor | DC Motor |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Frequency | 50/60HZ |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| góc mở | 90° |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
| Năng lượng động cơ | 50W |
| Speed | 0.5S |
|---|---|
| Gate Type | Transparent |
| Install Photocell | Yes |
| Customized | Optional |
| Closing/opening time | Adjustable |