| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Chức năng | Chống véo hồng ngoại |
|---|---|
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| công suất động cơ | 50W |
| tuổi thọ | 3 triệu lần |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
|---|---|
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| góc mở | 90° |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
|---|---|
| góc mở | 90° |
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| tuổi thọ | 3 triệu lần |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| Chức năng | Hồng ngoại chống chích |
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| tên | Cổng rào chắn xoay |
| Kích cỡ | 1200*200*980mm |
| Chức năng | Chống véo hồng ngoại |
| Product Category | Access Control Turnstile Gate |
|---|---|
| Material Of Cabinet | Aluminum Alloy |
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường tối đa | 900mm |
| tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
| Môi trường làm việc | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Chiều dài của cực | 490mm |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| động lực | 3kg |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Hướng quay | Hướng đôi |