| Chiều dài của cực | 490mm |
|---|---|
| động lực | 3kg |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Force | 3KG |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời |
| Từ khóa | Tripod Turnstile |
| Vượt qua | Đường chuyền hai chiều |
| Driving Motor | DC Motor |
|---|---|
| Rated Power | 50W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Frequency | 50/60HZ |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| điện áp động cơ | DC12V |
|---|---|
| Hướng quay | cả hai cách |
| Độ ẩm Nhiệt độ | 95% |
| Hệ thống hỗ trợ | nhận diện khuôn mặt, thẻ ic/id, vân tay |
| Cổng giao tiếp | RS232 |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| loại hình | Cửa quay tự động |
| Tùy chọn | Đường dẫn đơn / đôi |
| Trọn gói | Gỗ |
| Nhà ở dày | 2mm |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | màu bạc |
| Loại hình | Chiều cao đầy đủ cửa quay |
| Chứng nhận | ISO |