| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Width Of Passage | 600~1100mm (a Pair) |
|---|---|
| Security | High security by preventing unauthorized entry |
| DC12V Backup Battery | Optional |
| Motor Power | 50W |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
|---|---|
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Max Flow Rate | 30~40 people per minute |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp điện | AC220V |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |