| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Width of Passage | 600~1100mm (a pair) |
|---|---|
| Power Supply | AC220V±10%, AC110V±10% |
| Material of CAluminum Alloyabinet | Aluminum Alloy |
| Working Voltage of Motor | DC24V |
| Communication | RS485 |
| khéo léo | 70kg |
|---|---|
| Kích thước | 1450 * 270 * 1000mm |
| Loại cánh | Arylic |
| Chiều dài cánh | 300mm |
| Động cơ | DC12V |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
|---|---|
| Chức năng | Chống véo hồng ngoại |
| Đánh giá IP | IP54 |
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| Kích thước nhà ở | 1450 * 270 * 1000mm |
|---|---|
| Nhà đã xong | thép không gỉ 304 |
| Tốc độ Flap | Có thể điều chỉnh được |
| Chất liệu nắp | Thủy tinh hữu cơ |
| Photocell hồng ngoại | Có |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| chống bám đuôi | Vâng. |
|---|---|
| Chống véo | Vâng. |
| đầu đọc thẻ | NHẬN DẠNG |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| Chống va chạm | Vâng. |