| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Runing Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |