| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |