| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và có thể va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Nhà ở | SST 304 |
|---|---|
| Có báo thức | Có |
| OEM / OEM | Chấp nhận |
| Chiều dài cổng | 300mm |
| Đoạn văn rộng | 600mm |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Tính thường xuyên | 50 / 60Hz |
| Nguồn cấp | 220V / 110V ± 10% |