| Kích thước của nhà ở | 1235 × 280 × 1000 |
|---|---|
| Chiều dài của cực | 490mm |
| Khối lượng tịnh | 70kg |
| Chịu tải tối đa của cực | 80kg |
| Động lực của cực | 3kg |
| Material of Housing | 304 Stainless Steel |
|---|---|
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Frequency | 50/60HZ |
| Rated Power | 50W |
| Driving Motor | DC Motor |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Năng lượng động cơ | 50W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| đầu đọc thẻ | NHẬN DẠNG |
| Kích thước | 1200*300*980mm |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Relative Humidity | ≤95% |