| Năng lượng động cơ | 50W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| đầu đọc thẻ | NHẬN DẠNG |
| Kích thước | 1200*300*980mm |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Vạt rào |
|---|---|
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Cung cấp điện | AC220V / 110v |
| Kiểu | lõi đơn & lõi kép |
| Màu | Màu thép không gỉ |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |