| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Đóng giờ mở cửa | 0,5 giây |
|---|---|
| Nhà ở xong | Thép không gỉ |
| Tốc độ vỗ | Có thể điều chỉnh được |
| Chất liệu nắp | NHỰA PVC |
| Photocell hồng ngoại | Có |
| Vôn | 110v hoặc 220v |
|---|---|
| động cơ | Động cơ AC |
| Quyền lực | 80W |
| lớp bảo vệ | IP44 |
| loại bùng nổ | thẳng |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
|---|---|
| động lực | 3kg |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Chiều dài của cực | 490mm |
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Nguồn cấp | 220V / 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Hướng Xoay | Đôi hướng |
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| loại hình | Cửa quay tự động |
| Hệ thống kiểm soát truy cập | Có |
| Tùy chọn | Đường dẫn đơn / đôi |
| Trọn gói | Gỗ |