| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Optional Control | Yes |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Vôn | 110v 220v |
|---|---|
| Động cơ | AC |
| Sức mạnh | 120W |
| Lớp bảo vệ | IP44 |
| loại bùng nổ | srtaight |
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| Chống va chạm | Vâng. |
| chống bám đuôi | Vâng. |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃ ~ +80℃ |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | Ex works |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và có thể va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Độ dày của nhà ở | 1.50mm |
|---|---|
| Kích thước nhà ở | 1235 × 280 × 1000 |
| Max chịu lực cực | 80kg |
| Lái xe Lực lượng Cực | 3kg |
| Hướng quay | Double Direction |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |