| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 0,5-0,9S |
| loại bùng nổ | Boom vòng sợi carbon |
| Đơn xin | cho doanh nghiệp |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| loại hình | Cửa quay tự động |
| Hệ thống kiểm soát truy cập | Có |
| Tùy chọn | Đơn / hướng đôi |
| Trọn gói | Gỗ |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Gõ phím | Tự động |
| Lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Hướng Xoay | Đôi hướng |
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Chống va chạm | Có |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| Màu | Vàng nhấp nháy |