| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Turnstile chiều cao đầy đủ |
| Nguồn cấp | AC220V / 110v |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Protection Grade | IP32 |
| Động cơ | Hợp kim nhôm đúc khuôn |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 3 ~ 5 giây có thể điều chỉnh |
| Quyền lực | 150W |
| Vôn | AC220V; AC110V |
| Đăng kí | Bãi đậu xe |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| màu sắc | trái cam |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| kéo dài chiều rộng nắp | 275mm |
|---|---|
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| động cơ điện áp | DC12V |
| Tên sản phẩm | Vạt rào |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Thickness | 2.0mm |
| Dimension | 1630*1500*2300 mm |
| Pole length | 610 mm |
| Driving Force of Pole | 3 kg |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |