| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Màu nhà ở | Mảnh, có thể tùy chỉnh màu sắc |
|---|---|
| Kích thước nhà ở | 362 * 325 * 1030mm |
| Lợi thế | 1.5 / 3S hoặc 3 / 6S soạn tự do |
| Container 20ft | 120 bộ |
| Tốc độ | 1,5-6 giây |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
|---|---|
| Hợp kim thép và nhôm | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Cung cấp điện | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| màu sắc | trái cam |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Chải DC24v |
| Vật liệu nhà ở | Nhà ở không gỉ |
|---|---|
| Vôn | AC110V, AC220V |
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |