| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Chải DC24v |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Motor Power | 50W |
|---|---|
| Swing Barrier Features | Swinging arm for passage control |
| Max Flow Rate | 30~40 people per minute |
| Access Management | Efficient pedestrian and vehicle access management |
| Power Supply | AC220V±10%, AC110V±10% |
| Housing material | SST 304 |
|---|---|
| Width length | 600mm |
| Wing material | organic glass |
| Motor Voltage | DC12V |
| Passing speed | 30-40 persons per minute |
| Đóng Giờ mở cửa | 1 giây |
|---|---|
| Nhà đã xong | Thép không gỉ |
| Tốc độ Flap | Có thể điều chỉnh được |
| Chất liệu nắp | Kính Oganic |
| Photocell hồng ngoại | Có |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều rộng Chiều rộng Chiều rộng | 900mm |
| Vật liệu cánh | Nhựa, hoặc nhựa PVC |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Housing Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Application | Metro Stations |
| Voltage | AC110V±10V,60Hz / AC220V±10% |
| Package | Wooden |
| Battery capacity | 300-500 Puffs |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 900mm |
| Vật liệu cánh | Cao su PU |
| Gói tiêu chuẩn | gói bằng gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi thanh toán nhận được |