| Card Reader | Available |
|---|---|
| Wing Color | Red |
| OPeration time | 1s |
| Warranty | 1year |
| Alarm | Available |
| Mechainsm Dimension | 254*205*855mm |
|---|---|
| Max Lane | 600mm |
| Driving Motor | DC12V Brush Motor |
| Running Time | 0.5s |
| Speed | Adjustable |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | T/T, Western Union, L/C |
| Supply Ability | 50pcs/week |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| Chiều dài cánh tay | 300mm |
|---|---|
| Ngõ rộng | 600mm |
| Chất liệu cánh | Nhựa, hoặc PVC |
| Xe máy | DC12V |
| Lớp bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | 304/202 / cán sắt cán nguội |
|---|---|
| Áp dụng cho khách sạn | Đúng |
| Truy cập cho đầu đọc thẻ Ssystem | Đúng |
| Nhà ở dày | 2 mm |
| Thời gian khai trương | 0,2s |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp điện | AC220V |
| Thông tin liên lạc | RS485 |
| Màu | Bạc |
| Mechainsm Dimension | 282*286*875mm |
|---|---|
| Wing Length | 300mm |
| Driving Motor | DC12V Brush Motor |
| Running Time | 0.5s |
| Speed | 5~20s |
| Thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |